การเตรียมความพร้อมรับการเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2564 ในวันที่ 14 มิ.ย. 2564 ของ กศน.อำเภอภูซาง จังหวัดพะเยา โดยมีการปรับรูปแบบและวิธีการในการจัดการเรียนการสอนในสถานการณ์การแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด-19 ใน 4 รูปแบบ ได้แก่ On-site จัดการเรียนการสอนแบบปกติ, On-air จัดการเรียนการสอนผ่านทางโทรทัศน์, On-line จัดการเรียนการสอนผ่านระบบ Facebook live line หรือ Google classroom และ On-hand จะมีครู กศน.นำหนังสือ ใบงานไปให้นักศึกษาได้เรียนถึงบ้าน
![](/UserFiles/images/99111648_3888565934552079_5055626907727429632_n-768x768.jpg)
|